ખુલી શકે છે પાન-મસાલા ની દુકાનો? જાણો કાયા જિલ્લા અને કયા ઝોન માં ખુલશે…..

379

લોકડાઉનની શરૂઆત થયા બાદથી રાજ્યમાં પાન અને મસાલા ની દુકાનો બંધ કરાયી છે. પરિણામે તમાકુ વ્યસની અસ્વસ્થ થઈ ગઈ છે. રાજ્યમાં તમાકુથી લઈને આપઘાત અને હત્યા સુધીની ઘટનાઓ પણ જોવા મળી છે. તેવામાં આજે તમાકુ વ્યસની માટે રાહતના સમાચાર આવી શકે છે. આજે સરકાર પાન અને મસાલાની દુકાનોને કન્ટેન્ટ ઝોનની બહાર ખુલ્લી રહેવાની મંજૂરી આપી શકે છે. જોકે, અમદાવાદ અને સુરતના રહીશો નિરાશ થઈ શકે છે.

રાજ્યમાં લોકડાઉન શરૂ થયું ત્યારથી તમાકુ વ્યસનીઓ ગાલા ખુલવાની રાહ જોઇ રહ્યા છે. જ્યારે રસ્તાઓ બંધ હતી ત્યારે તમાકુના ઉત્પાદનો માટેનું કાળા બજાર શરૂ થયું. રૂ. 5 પડીકીના લોકો રૂ. 40 આપતા હતા.તેવામાં લોકડાઉન 4.0 ની જાહેરાત બાદ સરકાર હવે રાજ્યમાં પાન અને મસાલાની દુકાનો ખોલવાની તૈયારી કરી રહી છે.

પાન ની દુકાનો અને ચાની લારી ખોલી શકાય છે. પરંતુ સરકાર અમદાવાદ અને સુરતમાં સ્ટોર્સ ખોલવા અંગે હજુ પણ મૂંઝવણમાં છે. અને અમદાવાદીઓ અને સુરતીઓ પણ આ મામલે નિરાશ થઈ શકે છે. રાજ્યના અન્ય જિલ્લાઓમાં પાન-મસાલા અને ચાની લારી કન્ટેન્ટ ઝોનની બહાર ખોલી શકાશે. પરંતુ આ માટે તેઓએ સરકારની માર્ગદર્શિકાનું પાલન કરવું પડશે. રાજ્ય સરકાર આજે બપોરે નવી માર્ગદર્શિકા બહાર પાડશે. અને તેનો અમલ મંગળવારથી શરૂ થશે.

Auther : Technosays

આ લેખ તમે Technology Yug ના માધ્યમ દ્વારા વાંચી રહ્યા છો. આ પેજ ઉપર અમે ભાવનાત્મક વાર્તાઓ, આરોગ્યની માહિતી, બોલિવૂડના સમાચારો, ધાર્મિક વાર્તાઓ, વાનગીઓ અને અન્ય રોચક માહિતી આપ સુધી પહોંચાડીયે છીએ. લેખ ગમ્યો હોય તો અમારું ફેસબૂક પેજ લાઈક કરવાનું ના ભૂલતા >>>Technology Yug

અસ્વીકરણ: TECHNOSAYS.COM અહીં જણાવેલ કાર્યવાહીના પરિણામ રૂપે કોઈ ચોક્કસ પરિણામની બાંયધરી આપતું નથી અને પરિણામો વ્યક્તિ-વ્યક્તિમાં બદલાઇ શકે છે. આ પૃષ્ઠોના મુદ્દા કે જેમાં ટેક્સ્ટ, ગ્રાફિક્સ, વિડિઓઝ અને આ વેબસાઇટ પર સમાયેલી અન્ય સામગ્રી શામેલ છે તે ફક્ત માહિતીના હેતુ માટે છે અને તેને વ્યાવસાયિક તબીબી સલાહ માટે બદલવી જોઈએ નહીં

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here