બ્રેકીંગ ન્યૂઝ : જાણો કયા ઝોનમાં કેવું લોકડાઉન રહેશે, બ્લુપ્રિન્ટ આજે કેંદ્ર મોકલાશે…! જાણો વિગતવાર માહિતી

79
Corona News
Corona News
  • લોકડાઉન ની સુવિધા માટે ફોર્મ્યુલા ઘડવા માટે મુખ્યમંત્રીની જગ્યાએ આજે ​​વરિષ્ઠ અધિકારીઓ, મંત્રીઓ સાથે બેઠક

ગાંધીનગર : ગુજરાતમાં પણ લોકડાઉન 4 નો અમલ સોમવારથી નવા લુક સાથે કરવામાં આવશે. ત્યારબાદ રાજ્યમાં રાત્રિ બંધ રહેશે, તેમજ અન્ય વિસ્તારોમાં ધંધો થશે. આજે મુખ્યમંત્રીના નિવાસ સ્થાને વધુ એક બેઠક યોજાશે. અધિકારીઓ અને મંત્રીઓ હાજરી આપશે. જેમાં નાકાબંધી 4 ને સરળ બનાવવા માટે કઇ પ્રકારની છૂટ અને કઈ પ્રકારની પ્રવૃત્તિ કરી શકાય છે અને કયા વ્યવસાયોને હજી પણ બંધ રાખવાની જરૂર છે તેની અંતિમ છાપ આપવામાં આવશે.

  • ઓરેંગ અને ગ્રીન ઝોનમાં હળવું લોકડાઉન

નાયબ મુખ્યમંત્રીએ સ્પષ્ટપણે જણાવ્યું છે કે લોકડાઉન -4 ખૂબ હળવા હશે અને આર્થિક પ્રવૃત્તિને વધુ ગતિ આપશે. તે સંજોગોમાં, ગુજરાતમાં લોકડાઉન ઓરેન્જ અને ગ્રીન ઝોનમાં હળવા થવાની સંભાવના છે અને લાલ ઝોનના કન્ટ્રેમેન્ટ ક્ષેત્રની બહાર પણ અમુક સમય માટે વેપાર ખુલ્લો રાખવામાં આવે તેવી સંભાવના છે. રેડ ઝોનમાં નાઇટ લોકડાઉન યોજાય તેવી સંભાવના છે.

Auther : Technosays

આ લેખ તમે Technology Yug ના માધ્યમ દ્વારા વાંચી રહ્યા છો. આ પેજ ઉપર અમે ભાવનાત્મક વાર્તાઓ, આરોગ્યની માહિતી, બોલિવૂડના સમાચારો, ધાર્મિક વાર્તાઓ, વાનગીઓ અને અન્ય રોચક માહિતી આપ સુધી પહોંચાડીયે છીએ. લેખ ગમ્યો હોય તો અમારું ફેસબૂક પેજ લાઈક કરવાનું ના ભૂલતા >>>Technology Yug

અસ્વીકરણ: TECHNOSAYS.COM અહીં જણાવેલ કાર્યવાહીના પરિણામ રૂપે કોઈ ચોક્કસ પરિણામની બાંયધરી આપતું નથી અને પરિણામો વ્યક્તિ-વ્યક્તિમાં બદલાઇ શકે છે. આ પૃષ્ઠોના મુદ્દા કે જેમાં ટેક્સ્ટ, ગ્રાફિક્સ, વિડિઓઝ અને આ વેબસાઇટ પર સમાયેલી અન્ય સામગ્રી શામેલ છે તે ફક્ત માહિતીના હેતુ માટે છે અને તેને વ્યાવસાયિક તબીબી સલાહ માટે બદલવી જોઈએ નહીં

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here