શું લોકડાઉન વધશે ? આજે રાત્રે 8 વાગે શ્રી નરેન્દ્ર ભાઈ મોદી આવશે લાઈવ ! જાણો માહિતી……

22

કોરોનાએ સંક્રમણ પર લોકડાઉનની ઘોષણા કરી. વડા પ્રધાન મોદીએ કોરોના જેવા રોગચાળાને નાથવા 21 દિવસના બંધનું એલાન આપ્યું હતું. આ પહેલા પણ વડા પ્રધાન મોદી ચાર વાર રાષ્ટ્રને સંબોધન કરી ચૂક્યા છે. જેમાં તેમણે 19 અને 22 માર્ચે જાહેર કરફ્યુને સંબોધન કર્યું હતું. આ પછી 24 માર્ચે રાષ્ટ્રના ભાષણમાં 21 દિવસ બંધ રાખવાની ઘોષણા કરવામાં આવી હતી.

આ પછી 3 એપ્રિલના રોજ વડા પ્રધાન દ્વારા પુનરુજ્જીવનના ભાષણ પછી કરવામાં આવ્યું હતું. આ 21 દિવસ 14 એપ્રિલના રોજ પૂર્ણ થયા હતા. આ નાકાબંધી 3 મે સુધી ચાલી હતી. આ નાકાબંધી બાદમાં 17 મે સુધી લંબાવાઈ હતી.

જેને પગલે આજે ફરી એકવાર મોદી સાંજે 8 વાગ્યે રાષ્ટ્રને સંબોધન કરશે. ઉલ્લેખનીય છે કે ગઈકાલે જ વડા પ્રધાન મોદીએ દેશના તમામ મુખ્ય પ્રધાનો સાથે અનેક વાતચીત કરી હતી.

Auther : Technosays

આ લેખ તમે Indian Army ના માધ્યમ દ્વારા વાંચી રહ્યા છો. આ પેજ ઉપર અમે ભાવનાત્મક વાર્તાઓ, આરોગ્યની માહિતી, બોલિવૂડના સમાચારો, ધાર્મિક વાર્તાઓ, વાનગીઓ અને અન્ય રોચક માહિતી આપ સુધી પહોંચાડીયે છીએ. લેખ ગમ્યો હોય તો અમારું ફેસબૂક પેજ લાઈક કરવાનું ના ભૂલતા >>> Indian Army

અસ્વીકરણ: TECHNOSAYS.COM અહીં જણાવેલ કાર્યવાહીના પરિણામ રૂપે કોઈ ચોક્કસ પરિણામની બાંયધરી આપતું નથી અને પરિણામો વ્યક્તિ-વ્યક્તિમાં બદલાઇ શકે છે. આ પૃષ્ઠોના મુદ્દા કે જેમાં ટેક્સ્ટ, ગ્રાફિક્સ, વિડિઓઝ અને આ વેબસાઇટ પર સમાયેલી અન્ય સામગ્રી શામેલ છે તે ફક્ત માહિતીના હેતુ માટે છે અને તેને વ્યાવસાયિક તબીબી સલાહ માટે બદલવી જોઈએ નહીં

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here